IAR Ta Fara Horas Da Malaman Gona Don Fuskantar Daminar Bana
Cibiyar Binciken Noma ta (Institute for Agricultural Research), tare da haɗin gwiwar African Agricultural Technology Foundation da shirin BMSS, sun...
Cibiyar Binciken Noma ta (Institute for Agricultural Research), tare da haɗin gwiwar African Agricultural Technology Foundation da shirin BMSS, sun...
An kama ƴan Nijeriya huɗu a ƙasar Indiya bisa zargin aikata damfara da satar shaidar mutane ta Intanet. Jaridar PUNCH...
Hukumar EFCC ta fara bincike kan wasu maza biyu, Jamilu Shuaibu Waya da Usman Namadi, bisa zargin rashin bayyana jimillar...
Uwargidan gwamnan Jihar Zamfara, Hajiya Huriyya Dauda Lawal, ta yi kira da a ba mata mahajjata cikakken kulawa da tallafi...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta bai wa ɗan gwagwarmaya kuma mai sharhi a kafofin sada zumunta, Justice Chidiebere,...
Tsohon mai taimaka wa shugaban ƙasa kuma jigo a jam’iyyar PDP, Umar Sani, ya yi iƙirarin cewa tsohon shugaban ƙasa...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta ba da belin tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai. Kotun ta bayar da...
Rundunar Ƴansandan Nijeriya ta tabbatar da kisan jami’anta 17 da kuma wasu sojoji da ba a bayyana adadinsu ba a...
Mataimakin Shugaban Ƙasa, Kashim Shettima, ya bayyana yadda wasu mutane suka yi ƙoƙarin tayar da rikici tsakaninsa da Shugaban Ƙasa...
Duk da cewa sayen makamai da ƙasashen Afirka ke yi daga ƙasashen ƙetare ya ragu da kimanin kashi -41, kamar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.