Gwamnatin Gabon Ta Haramta Amfani Da Kafafen Sada Zumunta A Ƙasar
Gwamnatin Gabon Ta Haramta Amfani Da Kafafen Sada Zumunta A Ƙasar
Gwamnatin Gabon Ta Haramta Amfani Da Kafafen Sada Zumunta A Ƙasar
Tinubu Ya Sanya Hannu Kan Dokar Gyaran Zaɓe Duk Da Rikicin Tura Sakamako
‘Yan Bindiga Sun Kashe Malami Da Matarsa A Benue
Sabon Rikici Ya Kunno Kai A Jam'iyyar APC A Kano
'Yan Ƙungiyar Asiri Sun Fille Kan Matashi A Bayelsa
Peter Obi Ya Soki Tinubu Kan Gaza Gyara Wutar Lantarki A Nijeriya
Sojoji Sun Kashe Kwamandan Boko Haram, Sun Ƙwato Miliyan 37
Majalisar Shari’a Ta Yi Watsi Da Zargin Amurka A Kan Kwankwaso
Amurka Ta Ƙwace Kadarorin 'Yan Nijeriya 8 Da Ake Zargi Da Tallafa Wa Ta’addanci
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.