Gwamnati Ta Amince Da Inganta Cibiyar Kula Da Saran Maciji A Gwambe
Majalisar zartaswa ta tarayya (FEC), ƙarƙashin jagorancin Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ta amince da inganta cibiyar kula da saran...
Majalisar zartaswa ta tarayya (FEC), ƙarƙashin jagorancin Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ta amince da inganta cibiyar kula da saran...
Ƙungiyar malaman jami’o’i (ASUU), ta yi barazanar shiga yajin aiki na dindindin a jami’o’in jihohi 11, idan gwamnatocin jihohin Ido,...
Hukumar yaƙi da sha da fataucin miyagun ƙwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta Jihar Kano, ta bankaɗo wasu miyagun ƙwayoyi da...
Masana tattalin arziƙi, sun buƙaci gwamnatin tarayya, da ta yi watsi da shawarar da asusun ba da lamuni na duniya...
Ga Alamomin Waɗannan Cututtuka Kamar Haka: Alamomin zazzabin cizon sauro: Zazzabi mai tsanani zafin jiki Jin sanyi da zufa Ciwon...
Cututtukan Da Aka Fi Fama Da Su Lokacin Damina Da Yadda Za A Kauce Musu (1)
Asusun ba da lamuni na duniya (IMF), ya bayyana cewa; duk da sauye-sauyen tattalin arziki da gwamnatin Nijeriya ta yi...
Gwamnonin Arewa-maso-yamma Sun Kaddamar Da Shirin Rage Radadin Talauci A Yankin
Tinubu Ya Jinjina Wa Jami’an Tsaro Kan Jajircewarsu Wajen Kawo Karshen Ta’addanci
Dakarun Operation Haɗin Kai (OPHK), sun ceto wasu da aka yi garkuwa da su, su kimanin 92 tare da daƙile...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.