Zaɓen Cike Gurbi: An Fara Tantancewa Da Kaɗa Ƙuri’a A Adamawa
An fara gudanar da zaɓen cike gurbi na majalisar dokokin jihar Adamawa cikin kwanciyar hankali a ƙaramar hukumar Ganye, inda ...
Read moreDetailsAn fara gudanar da zaɓen cike gurbi na majalisar dokokin jihar Adamawa cikin kwanciyar hankali a ƙaramar hukumar Ganye, inda ...
Read moreDetails"Ungulaye Sun Fara Shawagi" Yanzu shekarar 2025 ce, kuma saura kusan shekaru biyu kafin zaɓen shekarar 2027 na ƙasa baki ...
Read moreDetailsTsohon Ɗan Takarar Mataimakin Gwamnan Kaduna Na PDP Ya Koma ADC
Read moreDetailsGwamnatin Tinubu “Kasuwa Ce Mara Amfani Ga Talaka" – PDP
Read moreDetailsTsohon Sakataren Gwamnatin Bauchi, Ibrahim Kashim, Ya Fice Daga Jam’iyyar PDP
Read moreDetailsDele Momodu Ya Fice Daga Jam’iyyar PDP Zuwa ADC
Read moreDetailsGwamnan Jihar Oyo, Injiniya Seyi Makinde, ya bayyana cewa ficewar tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa Atiku Abubakar daga jam’iyyar PDP ba ...
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasar Nijeriya, Alhaji Atiku Abubakar, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP) tare da ...
Read moreDetailsGwamnan jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya ƙaryata jita-jitar da ke cewa zai bar jam’iyyar PDP domin komawa jam’iyyar APC mai ...
Read moreDetailsYayin da fafutukar neman nasara a zaɓen shekarar 2027 ke ɗaukar zafi, bayan ƙaddamar da shugabancin riƙon ƙwarya na shugabancin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.