Gwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Waje Ɗaya
Gwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Wajen Ɗaya
Read moreDetailsGwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Wajen Ɗaya
Read moreDetailsAfirka ba za iya cimma burinta na bunƙasa tattalin arziki, idan ba a samar da kayan aiki na zamani, a ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta yi gyara ga tuhumar da ake yi wa tsohon Ministan Shari’a kuma Babban Lauyan Tarayya, Abubakar Malami, ...
Read moreDetailsSamun tsaftataccen ruwan sha har yanzu yana ci gaba da zama mafarki ga miliyoyin gidaje a faɗin Nijeriya, waɗanda ko ...
Read moreDetailsHukumar Kula da Tashohin Jiragen Ruwa ta Ƙasa, NPA ta bayyana cewa, Jiragen Ruwa guda 32 ɗauke da kaya da ...
Read moreDetailsAl’ummomi a sassan Nijeriya na fama da mummunan tasirin ambaliyar ruwa da ta lalata gadaje da hanyoyi, ta hana zirga-zirgar ...
Read moreDetailsGwamnatin jihar Kogi ta tabbatar da cewa ambaliyar ruwa ta mamaye a ƙalla unguwanni tara a ƙananan hukumomin Ibaji da ...
Read moreDetailsHukumar ba da agajin gaggawa ta Jihar Sokoto (SEMA) ta bayyana alhini kan mummunan hatsarin jirgin ruwa da ya auku ...
Read moreDetailsShugaban Ƙungiyar Kula da Tashoshin Jiragen Ruwa ta Gabas da yankin Afirka ta Tsakiya PMAWCA, Dakta Abubakar Ɗantsoho, ya bayyana ...
Read moreDetailsHukumar hasashen yanayi ta ƙasa (NiMet) ta fitar da hasashen sauyin yanayi na kwanaki uku, inda ta bayyana cewa za ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.