ÆŠalibai 750 Sun Amfana Da Bashin Karatu Na Naira Milyan 32.14 A Jihar Gombe
Hukuma kula da bada bashin karatu tace ta ba ɗaliban kwalejin ilimi ta tarayya ɓangaren fasaha ta Gombe bashin Naira ...
Read moreDetailsHukuma kula da bada bashin karatu tace ta ba ɗaliban kwalejin ilimi ta tarayya ɓangaren fasaha ta Gombe bashin Naira ...
Read moreDetailsHukumar JAMB ta karɓi rahoto daga Kwamiti na Musamman kan maguɗin Jarabawa (SCEI) wanda ya gano yadda amfani da fasaha ...
Read moreDetailsKwalejin Koyar da Digiri na Biyu (PGC) ta Jami’ar Ahmadu Bello (ABU), Zariya, ta gudanar da bikin ƙaddamar da sabbin ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta sanar da rufe dukkan makarantun firamare da sakandare a fadin jihar domin hutu na bikin Sallar ...
Read moreDetailsHukumar kula da shirya jarabawar shiga manyan makarantu (JAMB) ta kaddamar da wani bita cikin gaggawa kan tsarin Jarrabawar Shiga ...
Read moreDetailsHukumar shirya jarrabawar kammala Sakandire a Yammacin Afrika (WAEC) ta Nijeriya ta sanar da cewa ta kwace lasisin makarantu 574 ...
Read moreDetailsMinistan Babban Birnin Tarayyar (FCT),Nyesom Wike ya jinjinawa Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu kan bunkasa lamarin ilimi mai zurfi a ...
Read moreDetailsƘungiyar Kiristoci ta Nijeriya (CAN) ta soki matakin rufe makarantu a jihohin Bauchi, Katsina, Kano da Kebbi a lokacin Ramadan, ...
Read moreDetailsWani malami a Jihar Borno, mai suna Hassan Bukar, ya koka kan yadda ya shafe watanni 20 yana aiki ba ...
Read moreDetailsKwamitin haɗakar (JAC) na ƙungiyar malamai da waɗanda ba malamai ba na manyan makarantu mallakin gwamnatin jihar Bauchi sun shelanta ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.