Jam’iyyar APC Ta Tafka Asarar Mabiya A Gombe, Sun Bi Pantami PDP
Tsohon Babban Mataimaki na Musamman ga Gwamnan Jihar Gombe, Aliyu Musa, ya yi murabus daga jam'iyyar APC mai mulki inda...
Tsohon Babban Mataimaki na Musamman ga Gwamnan Jihar Gombe, Aliyu Musa, ya yi murabus daga jam'iyyar APC mai mulki inda...
Gwamnatin tarayya ta yi kashedi mai ƙarfi ga masu harkar iskar gas na girki (LPG) da su gaggauta daina ɓoye...
Babbar kotun tarayya da ke Abuja ta bayar da umarnin tsare mai fafutuka kuma tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Omoyele...
Aƙalla manoma guda 18 ne aka tabbatar da mutuwarsu, yayin da wasu da dama suka sami raunuka daban-daban sakamakon wani...
Firaiministan ƙasar Birtaniya, Keir Starmer, ya sanar da yin murabus daga muƙaminsa na shugabancin gwamnatin ƙasar bayan ya fuskanci matsin...
Dakarun Sojin Nijeriya da ke ƙarƙashin "Operation Whirl Punch" da "Operation Hadarin Daji" sun samu gagarumar nasara ta hanyar ceto...
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna ta yi tir da kakkausan harshe tare da bayyana damuwarta kan kisan gilla da ƙona wata...
Aƙalla mutane 279 ne aka yi garkuwa da su faɗin Nijeriya a iya watan Mayu na shekarar 2026, yayin da...
Jam’iyyar PRP ta fito fili ta zargi tsohon gwamnan jihar Kano, injiniya Rabiu Musa Kwankwaso, da laifin sayen fom-fom na...
Gwamnatin jihar Bauchi, ƙarƙashin jagorancin Gwamna Bala Mohammed, ta ƙaddamar da sabbin dakarun tsaron daji (Forest Guards) guda 2,187 waɗanda...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.