Allah Kaɗai Zai Iya Kawo Ƙarshen Matsalar Tsaro A Nijeriya – Matawalle
Ƙaramin Ministan Tsaro, Bello Matawalle, ya ce Allah ne kaɗai zai iya kawo cikakken ƙarshen matsalar rashin tsaro a Nijeriya,...
Ƙaramin Ministan Tsaro, Bello Matawalle, ya ce Allah ne kaɗai zai iya kawo cikakken ƙarshen matsalar rashin tsaro a Nijeriya,...
Tsohon Daraktan Yaɗa Labarai na Rundunar Sojin Nijeriya, Manjo Janar Rabe Abubakar (mai ritaya), ya rasu yayin da yake tsare...
Wani magidanci ya kai ƙarar matarsa a kotu, yana zargin cewa ta daina dafa masa abinci tare da dukansa duk...
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya ce zai saki Nnamdi Kanu idan aka zaɓe shi a...
Ɗan wasan gaba na tawagar Faransa, Ousmane Dembélé, ya ce sukar da ake yi wa abokin wasansa Kylian Mbappé ta...
Real Madrid ta kammala ɗaukar ɗan wasan tsakiya na Portugal, Bernardo Silva, daga Manchester City bayan ƙarewar kwantiraginsa da ƙungiyar...
Gwamnatin Tarayya ta ƙaddamar da rabon buhunan taki 80,640 kyauta ga ƙananan manoma 20,160 a shiyyar Kudu maso Yamma, a...
Gwamnatin Tarayya ta samu nasarar gurfanar da wasu mutane biyar tare da ɗaure su bayan kotu ta same su da...
Tinubu ya ce matakin na daga cikin kokarin gwamnatinsa na yaki da ta’addanci, garkuwa da mutane da sauran matsalolin tsaro...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.