Mutane 15 Sun Mutu A Wani Mummunan Hatsarin Mota, 17 Sun Jikkata
A ranar Lahadi, 5 ga watan Yuli, 2026, wata motar tirela makare da fasinjoji da kayayyaki ta yi hatsari a...
A ranar Lahadi, 5 ga watan Yuli, 2026, wata motar tirela makare da fasinjoji da kayayyaki ta yi hatsari a...
A ranar Litinin, 6 ga watan Yuli, 2026, ɗan majalisar tarayya Yusuf Gagdi ya bayyana cewa ya kamata a na...
A ranar Litinin, 6 ga watan Yuli, 2026, Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta ɗage ranar yanke hukunci kan...
A ranar Asabar, 4 ga watan Yuli, 2026, 'yan bindiga sun kai hari ƙauyen Kakangi da ke jihar Kaduna, inda...
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ta kashe sama da Naira biliyan 928 wajen aiwatar da ayyukan ci gaba 1,508...
Tsohon Shugaban Ƙasa, Goodluck Jonathan, ya musanta rahoton da ke zargin cewa an yi masa tayin Naira biliyan 500 ko...
Gwamnatin Tarayya ta yi Allah-wadai da kisan wasu ‘yan Nijeriya biyu a Afrika ta Kudu, tare da buƙatar hukumomin ƙasar...
Hukumar wasanni ta ƙasa (NSC) ta naɗa fitaccen ɗan wasan Nijeriya, Chukwuebuka Enekwechi, a matsayin kyaftin na tawagar Nijeriya a...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar NDC, Peter Obi, ya nuna damuwa kan yadda matsalar rashin wadataccen abinci ke ƙara...
Ƙungiyar Kwankwasiyya ta buƙaci a gudanar da cikakken bincike kan ce-ce-ku-cen da ke tattare da badaƙalar da ake zargin game....
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.