Dangote Ya Buƙaci Ɗaukar Matakin Gaggauta Don Kawar Da Zazzabin Cizon Sauro
Shugaban Majalisar Kawar da Zazzabin Cizon Sauro ta Ƙasa (NMEC) kuma jakadan Majalisar Ɗinkin Duniya kan cutar, Aliko Dangote, ya...
Shugaban Majalisar Kawar da Zazzabin Cizon Sauro ta Ƙasa (NMEC) kuma jakadan Majalisar Ɗinkin Duniya kan cutar, Aliko Dangote, ya...
Kamfanin Chevron ya sake jaddada ƙudurinsa na tallafa wa ƙoƙarin kawar da cutar zazzabin cizon sauro a Afirka, yayin da...
Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan ta umurci lauyoyinta da su ɗaukaka ƙara kan hukuncin babbar kotu da ya ba tsohon gwamnan jihar...
Hukumar EFCC ta kama wani ɗan kasuwa ɗan ƙasar Kamaru, Bekono Marc Eric, bisa zarginsa da hannu a damfarar kuɗi...
Tsohon Shugaban karatu daga gida (Jami’ar National Open University of Nigeria), Farfesa Abdalla Uba Adamu, ya yi ritaya daga aiki...
Aƙalla mutane 20 da suka haɗa da masu kiwon kifi da masu yankan itace sun mutu, yayin da wasu da...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya soki matakin Shugaba Bola Tinubu na neman sabon bashi a ƙasar waje na...
Wani ɗalibi na Jami’ar Jos, John Arum Azi, wanda aka sace kusan makonni biyu da suka gabata, ya samu ‘yanci...
Tsohon Ministan Kuɗi da Kula da Tattalin Arziki na ƙasa, Wale Edun, ya miƙa ragamar ofis ga magajinsa, Taiwo Oyedele,...
Ƙungiyar ‘yan majalisar jam’iyyar ADC ta yi kakkausar suka ga matakin Shugaban Ƙasa Bola Tinubu na neman amincewar Majalisar Dattawa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.