Sojoji Sun Kashe Ƴan Ta’adda 18, Sun Kwato Makamai A Borno
Dakarun rundunar Operation Haɗin Kai (OPHK) sun kashe aƙalla ’yan ta’adda 18 tare da kwato tarin makamai da harsasai a...
Dakarun rundunar Operation Haɗin Kai (OPHK) sun kashe aƙalla ’yan ta’adda 18 tare da kwato tarin makamai da harsasai a...
Hukumar Shirya Jarabawar Shiga Jami’a ta Ƙasa (JAMB) ta ƙara wa’adin sayar da fom ɗin Direct Entry (DE) zuwa ranar...
Aƙalla manoma da masu kiwon dabbobi 200 ne suka amfana da shirin Sustainable Peace and Resilience (SPAR) a jihar Katsina,...
Masu ruwa da tsaki a fannin noma sun yi kira da a ƙara zuba jari a binciken noma tare da...
Mazauna garin Eda Oniyo da ke Jihar Ekiti, shalkwatar ƙaramar hukumar Ilejemeje, sun shiga cikin fargaba bayan wasu ‘yan bindiga...
Aƙalla mutane 11 sun mutu, yayin da wasu biyu suka jikkata sakamakon harin ‘yan bindiga a ƙauyen Gurbi da ke...
Rundunar Ƴansandan ta ƙasa a jihar Kogi ta tabbatar da ceto ɗalibai 17 bayan harin satar mutane da aka kai...
Majalisar dokokin jihar Kano ta tabbatar da Murtala Sule Garo a matsayin sabon mataimakin gwamnan jihar, bayan kammala tantance shi...
Ƙungiyar Atlético Madrid ta samu babban rashi bayan ɗan wasanta na tsakiya, Pablo Barrios, ya ji rauni a wasan da...
Sojojin rundunar Operation Enduring Peace sun ceto wata mata da aka yi garkuwa da ita tare da kwato kuɗin fansa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.