Atiku Ya Soki Shirin Ƙara Kuɗin Jarabawar WAEC Da NECO Zuwa N50,000
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar ADC, Atiku Abubakar, ya soki shirin Gwamnatin Tarayya na...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar ADC, Atiku Abubakar, ya soki shirin Gwamnatin Tarayya na...
An yanke wa fitaccen daraktan finafinan Amurka, Carl Rinsch hukuncin ɗaurin watanni 30 a Gidan gyaran hali, bayan an same...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta sanar da cewa ta kai hare-haren sama kan wani sansanin da ake zargin...
Gwamnatin Tarayya ta bayyana shirin gina gidaje 20,000 a duk shekara, yayin da ta ce kusan gidaje 15,000 na kan...
Mutum ɗaya ya rasu yayin da wasu bakwai suka jikkata sakamakon ruftawar wani sashi na sabon ginin Majalisar Dokokin Jihar...
Jaridar Blueprint ta ƙarshen mako za ta iya tunawa a shekarun baya ana sayar da farashin manfetur ne Naira 770...
Jami'an tsaro sun yi nasarar daƙile wani hari da ake zargin 'yan bindiga ne suka kai ƙauyen Gangaren Makurdi da...
Wannan na zuwa ne shekara 37 bayan jana'izar jagoran addinin ƙasar na farko, Ruhullah Khomeini da aka gudanar a birnin...
Hukumar Kula da Shaidar Ɗan Ƙasa (NIMC) ta ƙara ƙarfafa haɗin gwuiwa da manyan ma'aikatun gwamnati domin hanzarta aiwatar da...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya miƙa wa Majalisar Dattawa wani ƙuduri da ke neman soke Dokar Gudanar da Shari’ar...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.