Rundunar Sojoji Ta Karrama Mace Ta Farko Da Tayi Karatun Zama Soja A UK
Rundunar Sojin Nijeriya ta yi wani gagarumin tarihi inda ta ƙarawa Laftanar na biyu Oluchukwu Owowoh mukamin Laftanar na ɗaya,...
Rundunar Sojin Nijeriya ta yi wani gagarumin tarihi inda ta ƙarawa Laftanar na biyu Oluchukwu Owowoh mukamin Laftanar na ɗaya,...
Ministan sufurin jiragen sama na ƙasa Festus Keyamo, SAN, ya fitar da wata sanarwa dangane da ayyukan da jiragen sama...
An naɗa Farfesa Aisha Sani Mai kuɗi mai shekara 41 a Duniya a matsayin shugabar riƙo ta jami'ar Abuja. A...
Hukumar kula da ingancin abinci da magunguna ta ƙasa (NAFDAC) ta lalata kayayyakin jabu, da marasa inganci, da wanda wa'adin...
Dr. Temitope Ilori, Darakta-Janar na Hukumar yaƙi da HIV ta ƙasa (NACA), ya bayyana cewa, mutane 75,000 sun kamu da...
Mataimakin shugaban ƙasa Kashim Shettima ya jagoranci taron majalisar tattalin arzikin ƙasa a Abuja, a daidai lokacin da al’ummar ƙasar...
Rundunar Ƴansandan jihar Yobe ta kama Zanaib Isa, mai shekaru 22, bisa zargin kashe mijinta mai shekaru 25, Ibrahim Yahaya,...
Yanzu haka tawagar gwamnatin tarayya da shugabannin ƙungiyar malaman Jazdmi’o’i (ASUU) na wata ganawar sirri domin tunkarar rikicin da ke...
Majalisar dattawa ta kira wani zama na gaggawa domin duba yin wani sabon kasafin kuɗin ƙari akan na shekarar 2024...
Wata Æ´ar karamar gobara ta tashi a yau Larabar a sashen kula da matatar man fetur ta Dangote. Hukumar kula...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.