Gwamnatin Tarayya Ta Ayyana Laraba Da Alhamis A Matsayin Ranakun Hutu
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranar Laraba 27 ga Mayu da Alhamis 28 ga Mayu, 2026 a matsayin ranakun hutu domin...
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranar Laraba 27 ga Mayu da Alhamis 28 ga Mayu, 2026 a matsayin ranakun hutu domin...
Ƙaramin ministan tsaro, Bello Matawalle, ya bayyana cewa shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ne zai sake samun nasara a zaɓen...
Wasu masu neman takarar gwamna a PDP guda hudu a jihar Gombe sun bayyana adawarsu ga wani zargin yunƙurin da...
Mustapha Sule Lamido, ɗan tsohon gwamnan jihar Jigawa, Sule Lamido, ya zama ɗan takarar gwamna na jam’iyyar PDP domin zaɓen...
Tauraron ɗan wasan gaba na Liverpool, Mohamed Salah, ya bayyana cewa soyayyarsa ga kulob ɗin ba za ta taɓa gushewa...
Fitaccen malamin addinin Musulunci da ke Kaduna, Sheikh Ahmad Gumi, ya nesanta kansa daga kalaman da ke danganta shi da...
Wani alkalin babbar kotun tarayya dake Kano, Mohammed Nasir Yunusa, ya rasu bayan ya faɗi a falonsa ranar Alhamis da...
Dakarun Operation Haɗin Kai sun kama wata mata da ake zargi da haɗa kai da mayaƙan Boko Haram/ISWAP a wani...
Sarkin Kano na 15, Aminu Ado Bayero, ya sanar da hukumomin tsaro game da shirinsa na gudanar da bukukuwan hawan...
Wata Kotu a jihar Kaduna ta yankewa wasu tsofaffin ma’aikatan Access Bank Plc biyu hukuncin ɗaurin shekaru bakwai kan laifin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.