A Karon Farko Mahajjatan Zamfara Sun Tashi Daga Jiharsu
Gwamnan jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya bayyana farin cikinsa yayin da aka fara jigilar maniyyata Hajjin bana kai tsaye daga...
Gwamnan jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya bayyana farin cikinsa yayin da aka fara jigilar maniyyata Hajjin bana kai tsaye daga...
Mohammed Bello El-Rufai, ɗan tsohon gwamnan jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya zargi ICPC da hana mahaifinsa damar ganin likitansa da...
Majalisar Kula da alƙalai ta amince da ɗaga likkafar sabbin alƙalai 12 zuwa kutun ɗaukaka ƙara tare da dakatar da...
Wani mai neman takarar gwamnan jihar Filato a ƙarƙashin jam’iyyar PDP, Chief Kefiano Kefas Ropshik, ya bayyana cewa babban burinsa...
Hukumar Kula da Inshorar Lafiya ta Jihar Kano State, ta bayyana shirin saka aƙalla masu fama da cutar tarin fuka...
Wani makusanci ga tsohon gwamnan jihar Kaduna, Malam Jafaru Ibrahim Sani, ya bayyana aniyarsa ta tsayawa takarar gwamna a ƙarƙashin...
Aƙalla maniyyata 664 daga cikin mutum 2,035 da suka yi rajista daga jihar Katsina suka isa ƙasar Saudiyya domin gudanar...
Gwamnatin Tarayya ta sanar da cewa daga yanzu masu neman gurbin karatun NCE da ke da aƙalla credit huɗu ba...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya buƙaci jam’iyyun adawa a Nijeriya su sake tunani kan shirin miƙa takarar shugaban...
Tsohon shugaban Hukumar Ilimi ta Bai Ɗaya ta jihar Neja (SUBEB) kuma jigo a jam’iyyar APC, Mohammed Bawa Niworo, ya...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.