ATBU Ta Janye Filin Ginin Masallaci Da Ta Bai wa TIMSAN, Ta Amince Kowa Ya Yi Addininsa Yadda Ya Fahimta
Hukumar gudanarwar Jami'ar Abubakar Tafawa Balewa (ATBU) da ke Bauchi ta janye izinin bada fili wa ƙungiyar ɗalibai na ɓangaren...
Hukumar gudanarwar Jami'ar Abubakar Tafawa Balewa (ATBU) da ke Bauchi ta janye izinin bada fili wa ƙungiyar ɗalibai na ɓangaren...
Ɗan Majalisar Dokokin Jihar Bauchi mai wakiltar mazaɓar Sakwa, Hon. Mohammad Wanzam, ya rasu da safiyar yau Lahadi.Kafin rasuwarsa, Hon....
Tsohon Mataimakin Gwamnan Jihar Bauchi, Arc. Audu Sule Katagum, ya rasu yana da shekaru 69 a duniya. Marigayin ya riƙe...
Babbar kotun Jiha mai zamanta a Bauchi ƙarƙashin jagorancin mai shari’a Aliyu Bin Idris ta gargaɗi hukumar tsaro ta farin...
Ana Zargin Jami’in Kwastam Da Kashe Kansa A Bauchi Saboda Damuwa
Haɗin gwuiwar jami'an tsaro da suka haɗa da sojoji, 'yansanda da 'yan banga ya yi nasarar cafke mutane huɗu da...
Mutane bakwai sun rasa rayukansu yayin da wasu shida suka jikkata sakamakon wani rikici da ya ɓarke tsakanin manoma da...
Rikicin Manoma Da Makiyaya Ya Yi Sanadin Mutuwar Mutane 7 A Bauchi
Wasu magoya bayan jam'iyyar APC a jihar Bauchi sun ce ba za su taɓa lamuncewa da dukkanin wani yunƙuri na...
Sanata Shehu Buba Umar, mai wakiltar mazaɓar Sanatan Bauchi ta Kudu kuma mai neman zama ɗan takarar gwamna a ƙarƙashin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.