Jam’iyyar APC Ta Bukaci Matasa Su Jagoranci Kare Dimokuraɗiyyar Nijeriya
Shugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Nentawe Yilwatda, ya buƙaci matasan Nijeriya da su taka muhimmiyar rawa a gaba wajen kare...
Shugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Nentawe Yilwatda, ya buƙaci matasan Nijeriya da su taka muhimmiyar rawa a gaba wajen kare...
Majalisar Dattawa ta buƙaci a ɗauki matakan gaggawa domin cike gibin da ke cikin tsarin yaki da annobar cututtuka a...
Majalisar Tarayya za ta ɗage zaman ta na majalisa a ranar Alhamis domin bai wa ‘yan majalisa damar halartar zaɓen...
Hukumar yaƙi da sha da fataucin miyagun ƙwayoyi ta ƙasa,NDLEA, da Hukumar Kwastam ta Nijeriya, sun rattaba hannu kan wata...
Peter Obi, ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party a zaɓen 2023, ya yi wata ganawar sirri da gwamnan...
Jam’iyyar NNPP ta bayyana cewa za ta ci gaba da gudanar da tarurrukanta na jam’iyya, duk da rikicin da ke...
Jam’iyyun adawa a Nijeriya sun amince da tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa guda domin zaɓen 2027, kamar yadda Kabiru...
Jami’an Hukumar Yaƙi da Cin Hanci da Rashawa (EFCC) reshen shiyya ta 2 da ke Ikoyi, Lagos, sun fara bincike...
Tsohon gwamnan Jihar Kano, Rabiu Musa Kwankwaso, ya buƙaci ‘yan Nijeriya mazauna gida da ƙasashen waje da su fara ɗaukar...
Malaman makarantun firamare da sakandare na Hukumar Babban Birnin Tarayya (FCT) sun sanar da shiga yajin aiki daga ranar Litinin,...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.