NSCDC Ta Cafke Mutum 10 Da Ake Zargi Da Satar Kayan Gwamnati Da Kuma Fashi A Kano
Jami’an Hukumar Tsaron ta Nijeriya ta (NSCDC) reshen Jihar Kano sun kama wasu mutum 10 da ake zargi da aikata...
Jami’an Hukumar Tsaron ta Nijeriya ta (NSCDC) reshen Jihar Kano sun kama wasu mutum 10 da ake zargi da aikata...
Jami’an Rundunar Ƴansanda na Sashen Zone 2 (Nigeria Police Force) sun bankaɗo wata babbar ƙungiyar safarar miyagun ƙwayoyi a Jihar...
Ministocin lafiya na ƙasashen DR Congo da Uganda da Sudan ta Kudu sun gana a Uganda a ranar Asabar domin...
A kwanakin baya-bayan nan dai, yanayin zafi a wasu biranen Indiya ya haura digiri 45 a ma’aunin Celsius. yanayin da...
Farashin ɗanyen mai ya faɗi sosai yayin da kasuwannin hannayen jari na Asiya suka samu ƙaruwa, sakamakon fatan cimma yarjejeniyar...
Iran ta zargi Amurka da karya yarjejeniyar tsagaita wutar da ke tsakaninsu, bayan da mahukuntan birnin Washington suka bayar da...
Hukumar Kiyaye Haɗura ta Ƙasa ta yaba wa sashen sufuri na Dangote Cement bisa gagarumin ci gaba da sauye-sauye masu...
Aƙalla ƴan majalisar dokokin ƙasa 54 masu ci ne suka rasa tikitin sake neman zaɓe a majalisar dokoki ta ƙasa...
Lokaci ne da ƴan Nijeriya da dama ke yin tafiye-tafiye masu nisa domin haɗuwa da iyalansu yayin bikin Sallah Babba...
Masu ruwa da tsaki a ɓangaren harkokin jiragen ruwa da kasuwancin kan iyaka sun yi zargin cewa haramcin da gwamnatin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.