Gwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Waje Ɗaya
Gwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Wajen Ɗaya
Gwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Wajen Ɗaya
Idan Za A Iya Bibiyar Masu Soshiyal Midiya, Za A Iya Gano 'Yan Bindigar Da Suka Sace Ɗaliban Oyo —...
2027: Tinubu Zai Lashe Zaɓe Cikin Sauƙi, Ba Zan Goyi Bayan Peter Obi Ba – Babachir
Sabon Hari Cikin Dare: Mutane 5 Sun Mutu, Da Dama Sun Jikkata A Filato
DSS Ta Kama Mutane 5 Da Ake Zargi Da Hannu A Satar Ɗaliban Makaranta A Neja
Obi Ya Zaɓi Kwankwaso A Matsayin Abokin Takararsa
2027: Za A Rantsar Da Peter Obi A Matsayin Shugaban Ƙasar Nijeriya - Kwankwaso
'Yansanda Sun Kama Wasu Kan Zargin Ɓarnata Kayan Gwamnati Da Fashi A Kwara
Trump Ya Ce Har Yanzu Bai Gamsu Da Tattaunawar Yarjejeniyar Da Ake Yi Da Iran Ba
Isah Ashiru Ya Lashe Tikitin Takarar Gwamna Na ADC A Kaduna
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.