Manyan Labarai Gwamna Uba Sani Ya Buƙaci Al’ummar Jihar Kaduna Da Su Yi Rijistar Katin Zaɓe by Shehu Yahaya and Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai DSS Ta Ba Sowore Mako Ɗaya Ya Janye Maganarsa Kan Tinubu by Abubakar Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai PDP Ta Zama Fanko, Ta Rasa Komai– Dele Momodu by Abubakar Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Ilimi Kwamitin JAMB Ya Bankaɗo Magudin Jarabawa A 2025 UTME by Abubakar Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Kiwon Lafiya Likitoci Sun Fara Yajin Aikin Gargaɗi Na Mako Ɗaya A Abuja by Abubakar Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai Sanata Natasha Zata Dawo Aiki Bayan Dakatarwar Wata Shida by Abubakar Sulaiman 2 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai El-Rufai Ba Mai Gidana Ba Ne – In Ji Gwamna Uba Sani by Abubakar Sulaiman 3 days ago 0 ... Read moreDetails
Tsaro Sojoji Sun Kashe Riƙaƙƙen Ɗan Bindiga Kachalla Balla Da Wasu Biyar A Kogi by Abubakar Sulaiman 3 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai Ƴan Ta’adda Sun Kai Hari Kachia, Sun Kashe Mutum 8, Sun Sace Wasu Da Dama by Abubakar Sulaiman 3 days ago 0 ... Read moreDetails
Manyan Labarai NWDC Za Ta Sanya Hannu Kan MoU Na Dala Miliyan 200 Don Inganta Noma by Abubakar Sulaiman 3 days ago 0 ... Read moreDetails