Jam’iyyar PDP a Jihar Kwara ta gudanar da zaɓen shugabanni na jiha,...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya sauka a Lagos a jiya Juma’a...
Read moreDetailsManyan ƴan siyasar da suka dunƙulr a ƙarƙashin ƙungiyar haɗin gwuiwa don...
Read moreDetailsWa'adin Mulki Ɗaya Kacal Za Ka Yi — ADC Ga Tinubu
Read moreDetailsJam’iyyar APC reshen jihar Taraba ta yi yi kakkausar suka ga mulkin...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma...
Read moreDetailsShi kuma ɓangaren Yamma da yake Yarabawa sune waɗanda suka fi gaggarumin...
Read moreDetailsJam'iyyar haɗaka ta ADC ta bayyana cewa APC na ƙoƙarin tarwatsa ta...
Read moreDetailsBabbar jam'iyar adawa ta PDP ta ƙaddamar da kwamitin gudanar da taronta...
Read moreDetailsINEC Ta Amince Da David Mark A Matsayin Shugaban ADC
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.