Masu neman takarar gwamnan Jihar Yobe su shida a jam’iyyar APC sun...
Read moreDetails2027: Kwankwaso Ya Goyi Bayan Bai Wa Kudu Tikitin Takarar Shugaban Ƙasa...
Read moreDetailsFadar Shugaban Ƙasa ta yi ba’a ga jam’iyyar NDC (Nigeria Democratic Congress)...
Read moreDetailsShugaban jam’iyyar ADC), David Mark, ya bayyana cewa ficewar manyan ‘yan siyasa...
Read moreDetailsFitacciyar ‘yar gwagwarmaya, Aisha Yesufu, ta sanar da ficewarta daga jam’iyyar ADC...
Read moreDetailsTsohon Ministan Sadarwa kuma mai neman takarar gwamna a ƙarƙashin jam’iyyar APC,...
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party, Yusuf Datti...
Read moreDetailsShinkafi ya kuma koka cewa duk da yawan shekarun da wakilan yankin...
Read moreDetailsBoniface Aniebonam, ne ya bayyana hakan, yana mai cewa matakin na daga...
Read moreDetailsYa bayyana cewa wasu matakai da ke faruwa a ƙasar na haifar...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.