Sojoji Sun Kama Ƴan Ta’adda 450, Sun Ceto Mutane 180 A Satumba — DHQ
Shalƙwatar Tsaro ta Nijeriya (DHQ) ta bayyana cewa Sojojin ƙasar da ke aiyukan cikin gida sun kama ƴan ta’adda, da ...
Read moreDetailsShalƙwatar Tsaro ta Nijeriya (DHQ) ta bayyana cewa Sojojin ƙasar da ke aiyukan cikin gida sun kama ƴan ta’adda, da ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya na rundunar Operation Haɗin Kai a Arewa maso Gabas sun kashe ‘yan ta’adda 14 a cikin hare-hare daban-daban ...
Read moreDetailsRundunar Æ´ ansandan Jihar Katsina ta kama wani mutum mai suna Mubarak Bello, mai shekaru 38, daga unguwar Kofar Yamma ...
Read moreDetailsƘaramar Hukumar Faskari a jihar Katsina ta bi sahun sauran ƙananan hukumomi wajen shirya taron zaman sulhu da ɓarayin daji ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya a ƙarƙashin Operation ACCORD III sun kashe wani fitaccen shugaban ƴan ta’adda mai suna Babangida Kachala a jihar ...
Read moreDetailsSojojin rundunar 12 na rundunar Sojin Nijeriya sun kashe wani shahararren shugaban Æ´an bindiga, Kachalla Balla, tare da wasu mabiyansa ...
Read moreDetailsWasu ƙungiyoyin matasa daga yankin Kwara ta Kudu sun yi kira ga gwamnati da ta gaggauta tura dakarun Sojoji masu ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Borno, Farfesa Babagana Umara Zulum, ya bayar da tallafin Naira miliyan 100 ga Jami’ar Sojin Nijeriya da ke ...
Read moreDetailsSojojin Runduna ta 3, ta Operation Safe Haven (OPSH) sun kwato wasu makamai da Æ´an bindiga suka tsere suka bari ...
Read moreDetailsShugaban Rundunar Sojin Ƙasa, Laftanar Janar Olufemi Oluyede, ya bayar da umarnin gudanar da bincike kan wani bidiyon da yaɗu ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.