Ɗan takarar APC, Ya Lashe Zaɓen Gwamnan Jihar Edo
Ɗan takarar jam’iyyar All APC, Monday Okpebholo, an bayyana shi a matsayin wanda ya lashe zaɓen gwamnan jihar Edo da ...
Read moreDetailsƊan takarar jam’iyyar All APC, Monday Okpebholo, an bayyana shi a matsayin wanda ya lashe zaɓen gwamnan jihar Edo da ...
Read moreDetailsYayin da ci gaba da tattara sakamakon zaɓen gwamna na jihar Edo ke gudana, ɗan takarar mataimakin gwamna na jam’iyyar ...
Read moreDetailsZaben Gwamna: Kallo Ya Koma Jihar Edo
Read moreDetailsWata babbar kotun tarayya da ke zamanta a Abuja ta dakatar da hukumar zabe mai zaman kanta ta jihar Kano, ...
Read moreDetailsJam’iyyar PDP ta bayyana cewa duk da hukuncin da kotun koli ta yanke kan cin gashin kan kananan hukumomin, har ...
Read moreDetailsHukumar Zabe Mai Zaman Kanta ta Jihar Kebbi, KESIEC, ta musanta zargin alaka da jam’iyyar APC da nuna son kai ...
Read moreDetailsJam’iyyar PDP ta Jihar Kebbi ta sanar da janyewa daga shiga zaben kananan hukumomin da aka shirya gudanarwa a ranar ...
Read moreDetailsBabbar kotun tarayya da ke Abuja ta umarci hukumar zabe mai zaman kanta ta kasa (INEC) da ta gurfanar da ...
Read moreDetailsSanata Masud Doguwa, fitaccen ɗan jam’iyyar APC a Jihar Kano, ya sauya sheƙa zuwa jam’iyyar PDP. Wannan sauya sheƙar ya ...
Read moreDetailsZaben Ondo: 20 Ga Mayu Ita Ce Ranar Mika Sunayen ‘Yan Takara Ta Karshe – INEC
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.