Sace Ɗalibai Ya Karu A Mulkin Tinubu Fiye Da Gwamnatocin Baya – Obi
Ɗan takarar shugaban ƙasa na NDC, Peter Obi, ya yi zargin cewa yawan sace ɗalibai a makarantu ya ƙaru a ...
Read moreDetailsƊan takarar shugaban ƙasa na NDC, Peter Obi, ya yi zargin cewa yawan sace ɗalibai a makarantu ya ƙaru a ...
Read moreDetailsObi Ya Zaɓi Kwankwaso A Matsayin Abokin Takararsa
Read moreDetailsAn samu rarrabuwar kawuna a cikin harkokin siyasa a arewacin Nijeriya game da alƙawarin ɗan takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar ...
Read moreDetailsRarrabuwar Kawunan Atiku, Obi Da Amaechi Na Taimakon APC — Oshiomhole
Read moreDetailsKwankwasiyya Ta Musanta Iƙirarin PRP Na Tattaunawa Don Yin Haɗaka Da NDC
Read moreDetails2027: NDC Da ADC Za Su Iya Yin Haɗaka – Kwankwaso
Read moreDetailsZan Yi Farin Cikin Yi Wa Obi Takarar Mataimaki - Kwankwaso
Read moreDetailsTsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya buƙaci jam’iyyun adawa a Nijeriya su sake tunani kan shirin miƙa takarar shugaban ...
Read moreDetailsSu Wa Ke Fatattakar Obi Da Kwankwaso?
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party, Yusuf Datti Baba-Ahmed, ya bayyana cewa yankin Arewa ba zai ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.