Ganduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce “Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri”
Ganduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce "Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri"
Read moreDetailsGanduje Ya Soki Buba Galadima, Ya Ce "Ɗan Siyasa Ne Mara Tasiri"
Read moreDetailsWani mai sharhi kan harkokin tsaro, kuma babban jami’i a sashen binciken tsattsauran ra’ayi a cibiyar 'Tony Blair for Global ...
Read moreDetailsMinistan tsaro, Mohammed Badaru da takwaransa na ma’aikatar jin kai da rage radadin talauci, Farfesa Nentawe Yilwatda, a ranar Asabar ...
Read moreDetailsTinubu Ya Yaba Wa Majalisar Dokoki Kan Amincewa Da Dokar Ta-Ɓaci A Jihar Ribas
Read moreDetailsRibas: Fubara Ya Fice Daga Gidan Gwamnati Yayin Da Sabon Shugaba Ke Shirin Karɓar Mulki
Read moreDetailsZa Mu Bi Doka Domin Dawo Da Haƙƙinmu - Fubara
Read moreDetailsRikicin Ribas: Zarge-zargen Da Majalisa Ke Yi Wa Gwamna Fubara
Read moreDetailsFicewar El-Rufai Daga APC Babban Rashi Ne - Tsohon Hadimin Buhari
Read moreDetailsƊan Uwan Gwamnan Kano Da Malaman NNPP Sun Koma APC
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Jigawa, Alhaji Sule Lamido, ya bayyana damuwarsa kan yadda malaman addini ke ci gaba da shiga harkokin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.