Tinubu Ya Isa Japan Don Halartar Taron TICAD9
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa ƙasar Japan a wani muhimmin ziyarar aikin ƙasa da ƙasa domin halartar taron ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa ƙasar Japan a wani muhimmin ziyarar aikin ƙasa da ƙasa domin halartar taron ...
Read moreDetailsTinubu Ya Yi Wa Arewa Kokari Fiye Da Duk Wani Shugaba A Tarihin Nijeriya -Kwamared Dauda
Read moreDetailsƘungiyar ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta baiwa gwamnatin tarayya wa’adin kwanaki bakwai domin ta mayar da duk wasu kuɗaɗen ma’aikata ...
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Sakkwato kuma Sanata mai wakiltar Sakkwato ta Kudu, Aminu Waziri Tambuwal, ya zargi gwamnatin tarayya da amfani ...
Read moreDetailsPDP Ta Soki Gwamnatin Tinubu Kan Tsare Tambuwal Da EFCC Ta Yi
Read moreDetailsFadar Shugaban Ƙasa Ta Ƙaryata Batun Rashin Lafiyar Tinubu
Read moreDetailsƘungiyar Dillalan Man Futur ta Ƙasa IPMAN ta ce, shirin Iskar Gas na CNG da Gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu ya bai wa ‘‘yan wasan ƙwallon ƙafa da ƙwallon kwando mata na Nijeriya man’yan kyautuka da suka ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta kashe kimanin naira biliyan 26.38 wajen kula da jiragen saman shugaban ƙasa a cikin wata 18 na ...
Read moreDetailsFitaccen lauya nan mai kare haƙƙin bil’adama kuma mai lambar kwarewa ta SAN, Femi Falana, ya caccaki manufofin tattalin arziƙin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.