Yadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Yadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Read moreDetailsYadda Mutanen Gari Suka Lakaɗa Wa Ɗan Majalisa Duka A Zamfara
Read moreDetailsShugaban Ƙaramar Hukumar Bukuyum a Jihar Zamfara, Abubakar Umar Faru, ya buƙaci Gwamnatin Tarayya da ta bai wa jami’an tsaro ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya karrama Gwamnan Zamfara, Dauda Lawal, da lambar yabo ta Nigeria Excellence in Public Service ...
Read moreDetailsUwargidan Gwamnan Zamfara, Hurriya Dauda Lawal, ta jagoranci ƙaddamar da taron Kwanaki 16 na Yaƙi da Cin Zarafin Mata na ...
Read moreDetailsUwargidan Gwamnan Jihar Zamfara, Hajiya Huriyya Dauda Lawal, ta ƙaddamar da jakadun wayar da kai game da alluran rigakafin yara ...
Read moreDetailsA ƙalla mutane 14 ne aka sace yayin da wasu ƴan bindiga suka kai hari a ƙauyen tsohuwar tasha dake ...
Read moreDetailsShugaban ƙungiyar Fulani makiyaya ta ƙasa (MACBAN), Baba Othman Ngelzarma, ya bayyana cewa Musulmin da suka rasa rayukansu a Zamfara, ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Zamfara ta ɗauki sababbin malamai 500 gwamnati, a wani yunƙuri na ci gaba da farfaɗo da sashin ilimi ...
Read moreDetailsA sauyin da ya kawo a shugabancinsa, jajircewarsa na kawo ci gaba a fannin tsaro, zuba jari mai yawan gaske ...
Read moreDetailsUwargidan Tinubu Ta Ƙaddamar Da Ɗakin Karatu Na E-learning A Zamfara
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.