Direba Ya Hallaka Ɗalibar Jami’ar Kiwon Lafiya Ta Azare, Ya Gudu
Wata ɗaliba mai shekaru 19, Rebecca Kambai, wadda ke karatun mataki na biyar a Jami'ar Tarayya ta Kimiyyar Kiwon Lafiya...
Wata ɗaliba mai shekaru 19, Rebecca Kambai, wadda ke karatun mataki na biyar a Jami'ar Tarayya ta Kimiyyar Kiwon Lafiya...
Ƙungiyar cigaban mata Manoma (WOFAN) ta ƙaddamar da gada don sauƙaƙa wa masu buƙata ta musamman, da rijiyar burtsatse mai...
Gwamnatin Jihar Kogi ta sanar da ceto mutane huɗu da aka yi garkuwa da su yayin harin da aka kai...
Shugaban Ma'aikatan Fadar Shugaban Ƙasa, Femi Gbajabiamila, ya shigar da ƙarar neman diyyar Naira biliyan 15 a Babbar Kotun Tarayya...
Bankin Duniya ya bayyana damuwa kan yadda kashi 79 cikin 100 na ƴan Nijeriya har yanzu ke rayuwa cikin talauci...
Gwamnatin Tarayya ta fara shirye-shiryen samar da sabon tsarin doka da ƙa'idoji domin inganta harkar gine-gine a Nijeriya, da nufin...
Kotun Ɗaukaka Ƙara da ke zama a Abuja ta ba da umarnin dakatar da Hukumar Zaɓe Mai Zaman Kanta ta...
Aƙalla mutane tara daga iyali guda, ciki har da jariri mai wata biyu, suka rasa rayukansu bayan wasu mahara sun...
Shugaban Hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Duniya (FIFA), Gianni Infantino, ya bayyana cewa hukumar na nazarin yiwuwar ƙara yawan ƙasashen da...
Hukumar Jin Daɗin Alhazai ta Jihar Kano ta sanar da cewa duk mai niyyar gudanar da aikin Hajjin shekarar 2027...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.