Ƙarin Farashin Man Fetur: TUC Ta Shawarci Gwamnati Ta Tallafawa Matatun Mai Na Cikin Gida
Ƙungiyar ƴan kasuwa ta buƙaci gwamnatin tarayya da ta ware aƙalla kashi 60 cikin 100 na kuɗin ɗanyen mai domin...
Ƙungiyar ƴan kasuwa ta buƙaci gwamnatin tarayya da ta ware aƙalla kashi 60 cikin 100 na kuɗin ɗanyen mai domin...
Jam'iyyar ADC ta nuna damuwarta game da abin da ta kira yunƙurin hana ta fitar da ƴan takara a zaɓe...
Ƙungiyar Borno South Youth Alliance (BOSYA) ta buƙaci gwamnatin tarayya da manyan jami’an gwamnati su shiga tattaunawa domin ceto mutane...
Hukumar EFCC ta cafke mutane 31 da ake zargi da damfara ta intanet a wani sumame da ta kai a...
Wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta yanke wa wani da rikicin Boko Haram ya rutsa da shi, Ali...
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya bayar da umarnin dakatar da dukkan harkokin kasuwanci a kasuwannin shanu 25 da ke...
Wasu da ake zargin ‘yan fashin babur ne sun yanke hannun wani malami mai suna Isah Sallama a wani mummunan...
Wata babbar kotu a Jihar Adamawa ta bayar da umarnin dakatar da tarukan jam’iyyar ADC da aka shirya fara yau,...
Reshen jam’iyyar APC a Jihar Bauchi ya bayyana cewa a shirye yake ya karɓi gwamnan jihar, Bala Mohammed, yayin da...
Wani sabon sauyin siyasa na kunno kai a Jihar Zamfara bayan tsohon sanata, Kabiru Garba Marafa, tare da mabiyansa sun...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.