Gwamna Bala Mohammed Na Fuskantar Turjiya A Yunƙurin Komawa APC
Wata ƙungiya a ƙarƙashin jam’iyyar APC a Jihar Bauchi ta bayyana cewa ba za ta marabci gwamnan jihar, Bala Mohammed,...
Wata ƙungiya a ƙarƙashin jam’iyyar APC a Jihar Bauchi ta bayyana cewa ba za ta marabci gwamnan jihar, Bala Mohammed,...
Tsohon gwamnan Jihar Jigawa, Sule Lamido, ya soki tsohon Ministan Shari'a (AGF), Abubakar Malami, yana mai zarginsa da kutsa fara...
Wasu ‘yan bindiga sun yi garkuwa da shugaban Ƙaramar Hukumar Sapele a Jihar Delta, Bright Abeke, lamarin da ya sa...
Gwamnatin tarayya ta amince da sabbin matakan manufofin kasafin kuɗi na 2026, inda ta rage harajin shigo da kaya a...
Shugaban jam’iyyar ADC na ƙasa, David Mark, ya jagoranci wata ganawa ta sirri da shugabannin PRP, a wani mataki da...
Shugaban ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya amince cewa hauhawar farashin man fetur na jefa ‘yan Nijeriya cikin wahala, amma ya...
Ƙungiyar ƴan kasuwa ta buƙaci gwamnatin tarayya da ta ware aƙalla kashi 60 cikin 100 na kuɗin ɗanyen mai domin...
Jam'iyyar ADC ta nuna damuwarta game da abin da ta kira yunƙurin hana ta fitar da ƴan takara a zaɓe...
Ƙungiyar Borno South Youth Alliance (BOSYA) ta buƙaci gwamnatin tarayya da manyan jami’an gwamnati su shiga tattaunawa domin ceto mutane...
Hukumar EFCC ta cafke mutane 31 da ake zargi da damfara ta intanet a wani sumame da ta kai a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.