NPA Ta Ƙuduri Aniyar Inganta Tashar Jiragen Ruwa Ta Apapa
Hukumar Kula da Tashoshin Jiragen Ruwa ta Ƙasa NPA, ta nanata ƙudurin ta na cewa, ta na kan gudanar da...
Hukumar Kula da Tashoshin Jiragen Ruwa ta Ƙasa NPA, ta nanata ƙudurin ta na cewa, ta na kan gudanar da...
Shugaban hukumar zaɓe mai zaman kanta ta ƙasa (INEC), Joash Amupitan, ya gargaɗi jam'iyyar ADC kan ci gaba da shirya...
Kawo yanzu dai an kammala duk wani shiri na zuwa gasar cin kofin duniya bayan kammala duk wasu wasanni na...
Samun tsaftataccen ruwan sha har yanzu yana ci gaba da zama mafarki ga miliyoyin gidaje a faɗin Nijeriya, waɗanda ko...
Shahararren ɗan wasan gaba na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Real Madrid, Vinicius Junior, ya buƙaci takwaransa na Barcelona, Lamine Yamal,...
Gwamnan Jihar Borno, Babagana Umara Zulum, ya bai wa iyalan marigayi Laftanar Kanal OC Okolo gudunmawar Naira miliyan 50, wanda...
Wata ƙungiya a ƙarƙashin jam’iyyar APC a Jihar Bauchi ta bayyana cewa ba za ta marabci gwamnan jihar, Bala Mohammed,...
Tsohon gwamnan Jihar Jigawa, Sule Lamido, ya soki tsohon Ministan Shari'a (AGF), Abubakar Malami, yana mai zarginsa da kutsa fara...
Wasu ‘yan bindiga sun yi garkuwa da shugaban Ƙaramar Hukumar Sapele a Jihar Delta, Bright Abeke, lamarin da ya sa...
Gwamnatin tarayya ta amince da sabbin matakan manufofin kasafin kuɗi na 2026, inda ta rage harajin shigo da kaya a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.