INEC Ta Gargaɗi Jam’iyyu Kan Gudanar Da Babban Taro Ba Tare Da Sanin Ta Ba
Shugaban hukumar zaɓe mai zaman kanta ta ƙasa (INEC), Joash Amupitan, ya gargaɗi jam'iyyar ADC kan ci gaba da shirya...
Shugaban hukumar zaɓe mai zaman kanta ta ƙasa (INEC), Joash Amupitan, ya gargaɗi jam'iyyar ADC kan ci gaba da shirya...
Kawo yanzu dai an kammala duk wani shiri na zuwa gasar cin kofin duniya bayan kammala duk wasu wasanni na...
Samun tsaftataccen ruwan sha har yanzu yana ci gaba da zama mafarki ga miliyoyin gidaje a faɗin Nijeriya, waɗanda ko...
Shahararren ɗan wasan gaba na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Real Madrid, Vinicius Junior, ya buƙaci takwaransa na Barcelona, Lamine Yamal,...
Gwamnan Jihar Borno, Babagana Umara Zulum, ya bai wa iyalan marigayi Laftanar Kanal OC Okolo gudunmawar Naira miliyan 50, wanda...
Wata ƙungiya a ƙarƙashin jam’iyyar APC a Jihar Bauchi ta bayyana cewa ba za ta marabci gwamnan jihar, Bala Mohammed,...
Tsohon gwamnan Jihar Jigawa, Sule Lamido, ya soki tsohon Ministan Shari'a (AGF), Abubakar Malami, yana mai zarginsa da kutsa fara...
Wasu ‘yan bindiga sun yi garkuwa da shugaban Ƙaramar Hukumar Sapele a Jihar Delta, Bright Abeke, lamarin da ya sa...
Gwamnatin tarayya ta amince da sabbin matakan manufofin kasafin kuɗi na 2026, inda ta rage harajin shigo da kaya a...
Shugaban jam’iyyar ADC na ƙasa, David Mark, ya jagoranci wata ganawa ta sirri da shugabannin PRP, a wani mataki da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.