Tsagin PDP Na Turaki Zai Amince Da Jonathan A Matsayin Ɗan Takarar Shugaban Ƙasa
Ɓangaren jam’iyyar PDP a ƙarƙashin jagorancin Kabiru Tanimu Turaki ya bayyana cewa zai amince da tsohon shugaban ƙasa Goodluck Jonathan...
Ɓangaren jam’iyyar PDP a ƙarƙashin jagorancin Kabiru Tanimu Turaki ya bayyana cewa zai amince da tsohon shugaban ƙasa Goodluck Jonathan...
Jagoran ɗarikar Kwankwasiyya kuma jigo a jam’iyyar NDC, Rabiu Musa Kwankwaso, ya sake mayar da martani ga gwamnan Kano, Abba...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu kan abin da ya bayyana a...
Ɗaya daga cikin masu neman takarar kujerar majalisar dokokin jihar Kano mai wakiltar karamar hukumar Tarauni, Hon. Isa Adamu Bashir...
Ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa reshen jami'ar Jos ta yi gargaɗin cewa jami’o’in gwamnati a Nijeriya na iya sake tsunduma...
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranar Laraba 27 ga Mayu da Alhamis 28 ga Mayu, 2026 a matsayin ranakun hutu domin...
Ƙaramin ministan tsaro, Bello Matawalle, ya bayyana cewa shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ne zai sake samun nasara a zaɓen...
Wasu masu neman takarar gwamna a PDP guda hudu a jihar Gombe sun bayyana adawarsu ga wani zargin yunƙurin da...
Mustapha Sule Lamido, ɗan tsohon gwamnan jihar Jigawa, Sule Lamido, ya zama ɗan takarar gwamna na jam’iyyar PDP domin zaɓen...
Tauraron ɗan wasan gaba na Liverpool, Mohamed Salah, ya bayyana cewa soyayyarsa ga kulob ɗin ba za ta taɓa gushewa...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.