Kotu Ta Bayar Da Umarnin Kamo Ɗan Takarar Gwamnan Bauchi Na NDC, Ibrahim Kashim
Kotu Ta Bayar Da Umarnin Kamo Ɗan Takarar Gwamnan Bauchi Na NDC, Ibrahim Kashim
Kotu Ta Bayar Da Umarnin Kamo Ɗan Takarar Gwamnan Bauchi Na NDC, Ibrahim Kashim
‘Yansanda Sun Kama Masu Satar Mutane, 'Yan Fashi A Jigawa, Sun Ƙwato Makamai
‘Yan Bindiga Sun Yi Kwanton-Ɓauna, Sun Kashe Sojoji 7 A Kaduna
Hauhawar Farashi Da Rashin Tsaro Ne Manyan Ƙalubalen Nijeriya — Gwamnatin Tarayya
Yadda 'Yan Bindiga Suka Kashe Mijina Da ’Ya’yana 4 A Lokaci Ɗaya — Bazawara
Kwankwaso Ba Shi Da Niyyar Ficewa Daga NDC - Kwankwasiyya
ADC: Hayatu-Deen Ya Fi Atiku Ƙwarewa Da Gogewa - Babachir
'Yansanda Sun Kama Mutum 7 Da Ake Zargin ‘Yan Bindiga Ne A Kebbi
Legas Ce Ta Samar Da Dangote Da Abdulsamad, Ba Kano Ba – Shettima
Fargabar Satar Mutane Ya Sa An Rufe Makarantu A Abuja Da Mararaba
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.