Gwamnan Jihar Neja, Mohammed Umaru Bago, ya karɓi tsoffin mambobin PDP a...
Read moreDetailsKotun Ƙoli da ke Kaduna ta soke hukuncin Babbar Kotun Tarayya a...
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Peter Obi, ya bayyana cewa bai da...
Read moreDetailsWani jigo a jam’iyyar African Democratic Congress, Dele Momodu, ya ce tsohon...
Read moreDetailsShugabar ƙaramar hukumar Tudun Wada kuma shugabar ƙungiyar ƙananan hukumomi ta Nijeriya...
Read moreDetailsTsohon Ɗan Takarar Gwamnan PDP A Sakkwato Ya Fice Daga Jam'iyyar
Read moreDetailsAn cire tutar PDP a Fadar Gwamnatin Jihar Zamfara da ke Gusau,...
Read moreDetailsShugaban Kwamitin Ƙasa na Zaman Lafiya, Matthew Hassan Kukah, ya bayyana dalilin...
Read moreDetailsNi a wajena, tsarin dimukuraɗiyya ba wai kawai yana nufin abin da...
Read moreDetailsMajalisar Dokokin Jihar Kano ta fara shirin tsige mataimakin gwamnan jihar, Aminu...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.