Gwamnan Kwara Ya Roƙi Tinubu Ya Ƙara Mafi Ƙarancin Albashi Zuwa Dubu Ɗari
Shugaban ƙungiyar Gwamnonin Nijeriya kuma gwamnan Kwara, AbdulRahman AbdulRazaq, ya buƙaci Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya amince da ƙarin mafi...
Shugaban ƙungiyar Gwamnonin Nijeriya kuma gwamnan Kwara, AbdulRahman AbdulRazaq, ya buƙaci Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya amince da ƙarin mafi...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya ce matakin cire tallafin man fetur da gwamnatinsa ta ɗauka ya ceci Nijeriya daga...
Tsohon Hafsan Sojin Ƙasa kuma tsohon Ministan Harkokin Cikin Gida, Abdulrahman Dambazau, ya karɓi aiki a hukumance a matsayin Jakadan...
Babban bankin ƙasa CBN, ya ɗage ranar fara ƙaƙaba dokar tabbatar da tsaro ta geo-fencing ga na’urorin cirar kuɗi (PoS)...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC a zaben 2027, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu,...
Jam’iyyar APC ta dakatar da sanatan da ke wakiltar mazabar Kogi ta Gabas, Jibrin Isah Echocho, bisa zargin aikata ayyukan...
Amirul Hajj na jihar Kano kuma Sarkin Gaya, Aliyu Ibrahim Abdulƙadir, ya nuna damuwa kan abin da ya bayyana a...
Ɓangaren jam’iyyar PDP a ƙarƙashin jagorancin Kabiru Tanimu Turaki ya bayyana cewa zai amince da tsohon shugaban ƙasa Goodluck Jonathan...
Jagoran ɗarikar Kwankwasiyya kuma jigo a jam’iyyar NDC, Rabiu Musa Kwankwaso, ya sake mayar da martani ga gwamnan Kano, Abba...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu kan abin da ya bayyana a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.