Shekaru Uku Na Mulkin Tinubu Cike Suke Da Yunwa, Talauci Da Sace Mutane – Atiku
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC a zaben 2027, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu,...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar ADC a zaben 2027, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu,...
Jam’iyyar APC ta dakatar da sanatan da ke wakiltar mazabar Kogi ta Gabas, Jibrin Isah Echocho, bisa zargin aikata ayyukan...
Amirul Hajj na jihar Kano kuma Sarkin Gaya, Aliyu Ibrahim Abdulƙadir, ya nuna damuwa kan abin da ya bayyana a...
Ɓangaren jam’iyyar PDP a ƙarƙashin jagorancin Kabiru Tanimu Turaki ya bayyana cewa zai amince da tsohon shugaban ƙasa Goodluck Jonathan...
Jagoran ɗarikar Kwankwasiyya kuma jigo a jam’iyyar NDC, Rabiu Musa Kwankwaso, ya sake mayar da martani ga gwamnan Kano, Abba...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya soki gwamnatin shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu kan abin da ya bayyana a...
Ɗaya daga cikin masu neman takarar kujerar majalisar dokokin jihar Kano mai wakiltar karamar hukumar Tarauni, Hon. Isa Adamu Bashir...
Ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa reshen jami'ar Jos ta yi gargaɗin cewa jami’o’in gwamnati a Nijeriya na iya sake tsunduma...
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranar Laraba 27 ga Mayu da Alhamis 28 ga Mayu, 2026 a matsayin ranakun hutu domin...
Ƙaramin ministan tsaro, Bello Matawalle, ya bayyana cewa shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ne zai sake samun nasara a zaɓen...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.