Rundunar Sojin Nijeriya Ta Tura Dakarunta Yaƙi Da ‘Yan Bindiga A Yankin Olle-Bunu Na Jihar Kogi
Rundunar Sojojin Nijeriya ta tura dakarun runduna ta 12 zuwa garin Olle-Bunu da ke ƙaramar hukumar Kabba/Bunu a Jihar Kogi ...
Read moreDetailsRundunar Sojojin Nijeriya ta tura dakarun runduna ta 12 zuwa garin Olle-Bunu da ke ƙaramar hukumar Kabba/Bunu a Jihar Kogi ...
Read moreDetailsShugaban Rundunar Sojin Ƙasa, Laftanar Janar Olufemi Oluyede, ya bayar da umarnin gudanar da bincike kan wani bidiyon da yaɗu ...
Read moreDetailsSojoji Sun Hallaka 'Yan Bindiga Sama Da 100 A Neja
Read moreDetailsSojojin Rundunar ta 6 ta Sojan Nijeriya, Sashen n 3 na Operation Whirl Stroke (OPWS) sun daƙile kai wani harin ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun cafke mambobi biyu na Ƙungiyar Ma’aikatan Hanyoyin Mota ta Ƙasa (NURTW) a Jihar Borno bisa zargin karɓar ...
Read moreDetailsSojoji Sun Kai Hari Maɓoyar Boko Haram A Borno, Sun Kashe Wasu 'Yan Ta’adda
Read moreDetailsA ƙalla ƴan bindiga 30 da jami’an tsaro biyar da wani farar hula guda ɗaya ne suka mutu a wani ...
Read moreDetailsDakarun rundunar ta uku 3 mai suna "Operation Safe Haven (OPSH)", sun samu nasara wajen kakkaɓe wasu ‘yan bindiga yayin ...
Read moreDetailsShalƙwatar tsaron ƙasa ta bayyana cewa dakarun Soji da ke gudanar da ayyuka na cikin gida sun kama 'yan ta’adda ...
Read moreDetailsSojoji Sun Kashe Riƙaƙƙen Ɗan Ta’adda Yellow Danbokolo A Zamfara
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.