Dalilin Da Ya Sa Ɗan Sanda Ya Gyara Wa Ganduje Igiyar Takalmi – Hadimi
Dalilin Da Ya Sa Ɗan Sanda Ya Gyara Wa Ganduje Igiyar Takalmi – Hadimi
Read moreDetailsDalilin Da Ya Sa Ɗan Sanda Ya Gyara Wa Ganduje Igiyar Takalmi – Hadimi
Read moreDetailsKakakin Gwamnan Jihar Adamawa, Humwashi Wonosikou, ya ƙaryata jita-jitar cewa Gwamna Ahmadu Fintiri na shirin barin jam'iyyar PDP, yana mai ...
Read moreDetails'Yan Siyasa Na Komawa APC Don Buƙatar Kansu, Ba Don Jama'a Ba - Dalung
Read moreDetailsTinubu Ba Ya Tsoma Baki A Ayyukan EFCC – Olukoyede
Read moreDetailsNijeriya Na Ke Yi Wa Biyayya Ba Wani Ko Jam'iyya Ba - El-Rufai
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasiru El-Rufai, ya bayyana cewa sauyin jam'iyyar da manyan 'yan suke yi zuwa jam'iyyar APC ana ...
Read moreDetailsTsohon shugaban majalisar dattawan Nijeriya kuma Wazirin masarautar Ilorin, Dr. Abubakar Bukola Saraki, ya bayyana cewa; bayan ficewar gwamnan jihar ...
Read moreDetailsBaffa Bichi, Kabiru Rurum, Sha'aban Sharada Da Wasu Sun Koma Jam'iyyar APC
Read moreDetailsShugaban jam'iyyar APC na Jihar Kano, Alhaji Abdullahi Abbas, ya fitar da wata sanarwa mai ƙarfi game da yiwuwar dawowar ...
Read moreDetailsShugaban riƙon ƙwarya na PDP, Amb. Umar Iliya Damagum, ya zargi jam'iyyar APC da cewa rikicin cikin gida ya hana ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.