Jam’iyyun Adawa A Nijeriya Sun Amince Da Tsayar Da Ɗan Takarar Shugaban Ƙasa Guda A 2027 — Turaki
Jam’iyyun adawa a Nijeriya sun amince da tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa guda domin zaɓen 2027, kamar yadda Kabiru ...
Read moreDetailsJam’iyyun adawa a Nijeriya sun amince da tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa guda domin zaɓen 2027, kamar yadda Kabiru ...
Read moreDetailsCire Alamar PDP A Zaben Jihohi Biyu Ta Sa Sardauna Ya Nemo Wa Mabiyansa Mafita —Farfesa Sule Yau
Read moreDetailsJiga-jigan ‘Yan Siyasa A Kano Na Ci Gaba Da Fafatawa Don Dorewar Siyasarsu
Read moreDetailsRikicin Masarautar Kano: Sai Shekara Mai Zuwa Kotun Koli Za Ta Yanke Hukunci
Read moreDetailsMajalisar Dokokin Jihar Kano ta tabbatar da karɓar wasiƙar Gwamna Abba Kabir Yusuf wadda ke neman tantance Murtala Sule Garo ...
Read moreDetailsGwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya miƙa sunan Murtala Sule Garo ga Majalisar Dokokin Jihar domin tantancewa da amincewa ...
Read moreDetailsKamfanin taliyar Indomie ya sake gudanar da taron rabon kyaututtuka a jihohin Kano, Kaduna da Sakkwato a matsayin wani ɓangare ...
Read moreDetailsAlamun rikicin siyasa na ƙara bayyana a Jihar Kano gabanin zaɓen 2027, yayin da rahotanni ke nuni da cewa tsohon ...
Read moreDetailsWasu manyan jiga-jigan jam’iyyar APC a Kano, ciki har da Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Barau I. Jibrin, da Salihu Sagir ...
Read moreDetailsƘungiyar Kwankwasiyya ta kai ƙorafi Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (DSS) a Jihar Kano, inda ta zargi wasu jami’an Gwamnatin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.